WE ARE A2
Hãy đăng kí để tham gia cùng chúng tôi!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
we-are-a2.forumk.biz
WE ARE A2
Hãy đăng kí để tham gia cùng chúng tôi!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
we-are-a2.forumk.biz
WE ARE A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WE ARE A2

Diễn đàn của lớp A2 trường THPT chuyên Lê Quý Đôn, Đà Nẵng, niên khóa 2008-2011

Trang ChínhWe are A2Latest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng tất cả các thành viên và toàn thể các vị khách quý đã vào, ủng hộ cho forum của chúng tôi. Tập thể lớp A2 trường THPT chuyên Lê Quý Đôn, Đà Nẵng, niên khóa 2008-2011! Xin trân trọng cảm ơn!
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
TriDung
Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_vote_lcapChuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_voting_barChuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_vote_rcap 
•.º:¦[T]hanh[N]han ^^!-
Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_vote_lcapChuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_voting_barChuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_vote_rcap 
vieutraxtn_fom_A2
hoangvy
hoangdaihiep
minhthu
vlan205
camdovipA2
titan43
anhnguyen

Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
anhnguyen
Sơ cấp học viên
Sơ cấp học viên

Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt.   Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_icon_minitime18/4/2010, 10:30 pm

để tiện gọi la AM và Soul

Vốn là 2 anh em AM và soul rất thương iu nhau AM là anh soul là em.Trước đây cả 2 đều lành lạnh chưa hề bị mù đâu.AM có bồ là lina ,soul ko kém có bồ là alleria.Cả 2 đều là hot girl của sentinel.Bỗng 1 hôm AM lỡ nhìn trộm alleria tắm, soul cũng lỡ nhìn trộm lina tắm và thế là cảm giác tội lỗi dâng lên trong cả 2.Để chuột lỗi lầm cả 2 đều quyết định móc mắt mình ra, và khi gặp nhau mọi chuyện mới vỡ lẽ, AM và soul tiếc đứt ruột.Kể từ đó 2 tụi nó ko còn là hot boy nữa, dah hiệu mới đã thuộc về sven vai u thịt bắp cả 2 hot girl lina và alleria đều bám theo sven như "lúa iu phân".Cả 2 bắt đầu thù gét nhau ,yahoo của 2 người ko còn cái nick thân thuộc của nhau nữa, điện thoai thì cũng đã del số phone.Soul quyết định gởi đơn xin chuyển công tác qua phe scourage( đúng chính tả ko nhỉ), từ đó gồng mình luyện võ công.AM nghe tin tuy buồn nhưng vẫn âm thầm ngày đêm luyện nội công.

Năm tháng qua đi,lich king gửi thư khiêu chiến, cả 2 phe đều chuẩn bị ra combat.Lúc này soul luyện skill đến nỗi mọc ra 2 cái cánh nhưng lại ko biết bay bù lại anh có khả năng đổi máu nhưng đề làm được việc này phải tốn 1 lượng mana rất lớn.AM chó hơn, sau khi dùng cái sentry ward cắm sẵn ở chỗ soul hay luyện tập biết dc điểm yếu này liền về nhà luyện cái burn mana và trận quyết đấu của 2 người xảy ra.2 người wanh lộn nhau quyết liệt cả 2 đều đỏ máu, bỗng thg chen đang fam rừng ngứa tay bấm cái until làm AM sung lên, soul định đổi máu nhưng mana của anh hien h là 0 thế là anh phải tháo chay .1-0 cho AM.

soul rất tức giận và ức chế anh tìm cách bắt cóc thằng thằng mất dạy Chen, anh thuê liền bọn du côn bắt chen về.Sau khi hành hạ chen = đủ thứ trò cho đỡ tức, soul hỏi cách làm sao luyện until của mình ko tốn mana và hứa thả chen, chen trả lời "mài ngu vãi,lên autovipro,com down cái hack skill về mà chuyển",biết cách soul thực hiện ngay và thành công 100%.Nhưng chen từ đó mất tích lun không thấy trở về.soul khiêu chiến am, lần này anh dụ am đánh đã đời sau đó đổi máu uýnh chết AM .AM tức lắm quyết định gởi replay lên vnb và thế là soul bị ban nick, từ đó suol biến mất trên giang hồ.
titan43
Sơ cấp học viên
Sơ cấp học viên
titan43

Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt.   Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt. I_icon_minitime19/4/2010, 2:40 pm

Truyện hay, ý tưởng rất độc đáo.

Chuyện kể về 2 anh em nhà mù mắt.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các chuyên đề Toán của A1
» Anti mage và mối thù cướp vợ !! (tip' tuc. cau chuyen AM va` Soul))
» chuyện tình chuồn chuồn...!!!